![](https://static.wixstatic.com/media/f8debf_90f14e16cb2e48439a9120b887a83544~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_92,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f8debf_90f14e16cb2e48439a9120b887a83544~mv2.jpg)
ALL ABOUT HER นำทีมโดย ดร.เชิดพันธ์ สุคนธ์พงษ์เผ่า CEO และ นางสาวสุดากาญจน์ สุคนธ์พงษ์เผ่า CAO บจก.เก้ามงคล กรุ๊ป ร่วมนำทีมงานเก้ามงคล กรุ๊ป จัดกิจกรรมส่งเสริมความเท่าเทียมพนักงานผู้หญิง ทุกคน เนื่องในวันสตรีสากล ( International Women’s Day ) ซึ่งตรงกับวันที่ 8 มี.ค. ของทุกปี
ให้ผู้ที่มีส่วนเกี่ยวข้องกับ บริษัท เก้ามงคล กรุ๊ป ได้รับทราบแนวคิดของผู้บริหาร เพื่อร่วมผลักดันเป้าหมายไปในทิศทางเดียวกัน โดยบริษัทสนับสนุนให้มีพนักงานหญิงในระดับผู้จัดการ และ ผู้บริหารระดับสูง พร้อมทั้งส่งเสริมการทำงานร่วมกันอย่างมีประสิทธิภาพ ในกิจกรรมวันสตรีสากลยังได้เชิญชวนพนักงานให้แสดงความชื่นชม และ ขอบคุณเพื่อนร่วมงานผู้หญิง ผ่าน 4 กิจกรรม MADE FOR HER , LISTEN TO HER , ROOM FOR HER , CHEER HER UP เพื่อเป็นการแสดงออก ถึงบทบาทสำคัญของผู้หญิง โดย เก้ามงคลมุ่งเน้นขับเคลื่อนประเด็นความเท่าเทียมทางเพศ เพื่อบรรลุเป้าหมายการพัฒนาที่ยั่งยืน (Sustainable Development Goals – SDGs)
![](https://static.wixstatic.com/media/f8debf_f6a246ca7c9b41c987b88bc84789fb5c~mv2.jpg/v1/fill/w_147,h_81,al_c,q_80,usm_0.66_1.00_0.01,blur_2,enc_auto/f8debf_f6a246ca7c9b41c987b88bc84789fb5c~mv2.jpg)